Moniter guda tare da ruwan wukake 4

Takaitaccen Bayani:

Asibitin Portable ENT Endoscope Babban Resolution Anesthesia Intubation mai yuwuwa da sake amfani da Marassa lafiya masu kiba Bidiyo Laryngoscope


Bayanin samfur

Alamar samfur

Cikakken Bayani

Wurin asali: Jiangsu, China
Tushen Wuta: Lantarki
Garanti: 1 Shekara
Sabis na Sayarwa: Taimakon Fasaha akan Layi
Abu: Karfe
Rayuwar shiryayye: 1 shekara
Takaddun Shaida: CE, ISO13485, FDA
Rarraba kayan aiki: Darasi na II

Rubuta: Kayan aikin Anesthesia & Na'urorin haɗi
Irin: Lissafin Lantarki
Nau'in ruwa: Adult, Pediatric, Neonate
Aikace -aikacen: Gudanar da zirga -zirgar jiragen sama
Allon Nuni: 3.0 inch allon nuni allo
Ƙuduri: 960*480
Pixel: Miliyan 2
Anti-hazo: Na'am

Marufi da isarwa

Ƙungiyoyin Sayarwa: Abu ɗaya

Aikace -aikacen likita

1.Haɗin intubation endotracheal/Intubation na iska daban
2.Double-lumen endobronchial intubation matsayi.
3.Mai sarrafa jirgin sama mai wahala

One-moniter-with-four-blades-(1)
One-moniter-with-four-blades-(2)

Asibitin Portable ENT Endoscope Babban Resolution Anesthesia Intubation mai yuwuwa da sake amfani da Marassa lafiya masu kiba Bidiyo Laryngoscope

One-moniter-with-four-blades-(11)
One-moniter-with-four-blades-(3)

Babban fasali

1) Yana da madaidaiciyar madaidaiciya da cikakken tsarin masana'anta, ƙirar ƙarfe, ba mai sauƙin lalacewa da tsawon rayuwar sabis.
2) Injin yana ɗaukar batirin lithium mai ƙarfi mai shigowa, kuma yana iya wuce fiye da mintuna 300
3) Yana da ayyukan ɗaukar hotuna, rikodi da tsayawa, kuma ana iya adanawa da fitarwa
4) Aiki na musamman na hana hazo, wanda ba ya cikin akwatin kuma ana iya adana shi da fitarwa
5) Daidaitacce tare da kyamarori uku na samfura daban -daban, sun dace da guda uku na laryngoscope daban -daban, sun dace da mutane daban -daban
6) Ana barar ganye tare da marufi guda ɗaya don hana kamuwa da cutar giciye
7) Balagagge kuma abin dogaro cikakken tsarin lantarki mai aiki da tsarin kyamarar dijital ta HD, tare da nuni 3 ”launi, tasirin sabunta hoton yana da kyau

Aikace -aikace

Anfi Amfani dashi a Magungunan Magunguna:
A.Anesthesia Medical
B.Maganin gaggawa
Ayyukan C.ICU
D.Ambulance Medical Equipment

Bayan tsarin sabis na tallace -tallace (garanti na shekara ɗaya)

1.Tabbatar Karɓar
2.Mutsawar Matsala
3.Cika cikin Jerin Bayanai Marassa Bayani
4.Ka cika buƙatun aikawa da baya
5.Dawo da samfurin
6. Gyaran kuma tabbatar da aikawa cikin lokaci
7.Cika cikin jerin bayanan abokin ciniki


  • Na baya:
  • Na gaba: